Madhala ya kuwa na uume mdogo

LEO NAWALETEA MADHARA YA KUWA NA UUME MDOGO

1. UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME

Wanaume wengi wenye uume mdogo nguvu zao hupungua.

2. KUPOROMOKA KIUCHUMI

Kundi la wanaume wengi wamekuwa wakipambana ili kupata tiba ya udogo wa uume lakini wamejikuta wakitapeliwa na kushindwa kupata mafanikio

3. MADHARA YA KISAIKOLOJIA

Wenye uume mdogo kama mtoto mdogo wanakuwa na mawazo mengi ambayo yanapeleka wao kuwa na msongo wa mawazo.

4. KUVUNJIKA KWA MAHUSIANO

Ni wazi wanawake wengi wanapenda wanaume wenye uume mkubwa kwa kuwa ndiyo wanaowaridhisha. Hivyo wanawaacha wale wenye uume mdogo na kutafuta sehemu sahihi. Njia 10 za kuwa na uume mkubwa

5. KUWA NA AIBU

Nenda kwenye mabichi utaona wanaume wenye uume mdogo wanashindwa kuvaa nguo za kubana kuhofia kuonekana anauume Kama wa mtoto mdogo, si hivyo tuu bali wanaogopa kuvua nguo mbele za wanaume wenzake.

5. KUSHINDWA KUINGIA KWENYE MAHUSIANO

Wanaume wenye maumbile huofia kuchekwa pindi anapotaka kuingia kwenye mahusiano. Unayempenda hakupendi sababu zote hizi hapa

6. HATARINI KUPATA MARADHI

Wanaume wenye uume mdogo wengi huwa waangaliaji wa video za utupu na kujichua pamoja na kwenda kununua wanawake wanaojiuza ambao hajui Kama afya zao ziko salama au laa.

TIBA
WAPO WANAOBEZA KUHUSU GHARAMA ZA MATIBABU YETU, ILA FIKIRIA PIA NA TATIZO ULILONALO NA AIBU UNAYOIPATA LEO…WAZA NI KIASI GANI CHA PESA ULICHOTUMIA MPAKA LEO. MAAMUZI YAKO KWAKO UPATE TIBA AU UENDELEE KUBAKI NA AIBU

DAWA YA KUKUZA UUME NI LAKI MOJA NA NUSU TUU AMBAYO INAUWEZO WA KUKUZA UUME NA KUNENEPESHA UUME NDANI YA SIKU TANO TUU AMBAYO PIA INAMCHANGANYIKO WA NGUVU ZA KIUME, DAWA NI YAKUPAKA JINSI UNAVYOPAKA NDIYO JINSI UUME UNAVYOZIDI KUONGEZEKA MPAKA KIASI UNACHOHITAJI WEWE NDANI YA SIKU TANO TUU

OFISI ZETU ZIPO DODOMA MAENEO YA MKOKA SOKONI MKABALA NA JENGO LA CCM WILAYA LAKINI MIKOANI TUNATUMA KWA NJIA YA BASI KILA SIKU 0682846572

IMEANDALIWA NA DR MARCO JUMA MASHENENE KUTOKA KONGALE CLINIC

Related Posts

Msomeni Blogu

Najihusisha na masuala ya kimtandao, mbinu mbalimbali za kuanzisha na kuendeleza biashara ya mtandaoni. Email yangu ni msomeniblogu@gmail.com au WhatsApp namba ni 0718453258

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2021 MSOMENI BLOG - Theme by WPEnjoy · Powered by WordPress